ब्रेकिंग

जगभरातून संकलित केलेल्या प्रेरणादायक कथा आता www.mypencildotcom.in माध्यमातून रसिकांन पर्यंत

पुणे :- मायपेनसिल्डोटकॉम डिजिटल (www.mypencildotcom.in) मासिक जगभरातून संकलित केलेल्या प्रेरणादायक कथा आणून जगाला प्रेरणा देण्याच्या तयारीत आहे. मायपेनसिल्डोटकॉम मासिकाचे संस्थापक प्रसुन कुलश्रेष्ठ, मायपेनल्ड्टकॉम मासिकाचे उद्दीष्ट जगभरातील सर्व यशस्वी आणि प्रेरणादायक व्यक्तींची मुलाखत घेण्याचे आहे, नुकत्याच त्यांच्या जुलै संस्करणात त्यांनी कव्हर फोटोवर अभिनेत्री रिया सेनची मुलाखत घेतली. रिया सेन यांनी मायपेनसिल्डोटकॉमचे संस्थापक प्रसून कुलश्रेष्ठ यांच्याशी त्यांच्या जीवनावर चर्चा केली आणि अशा कथा अस्तित्त्वात आणल्याबद्दल शुभेच्छा दिल्या. प्रकाशित झालेल्या केवळ 2 आवृत्त्यांमध्ये ही मासिका जगभरात खूप लोकप्रिय झाली होती. ऑगस्ट २०२० मध्ये मनु भाकर ही कव्हर स्टोरी होती ज्यांना भारताचे राष्ट्रपती कडून अर्जुन पुरस्कार म्हणून गौरविण्यात आले. तिची प्रेरणादायक कहाणी तरुण पिढीसाठी खूप लोकप्रिय झाली.

मायपेनसिल्डोट हे एक ऑनलाइन डिजिटल मासिक आहे ज्यात स्पीकर्स, राजकारणी, सेलिब्रिटी, फिटनेस ब्लॉगर, संगीतकार, कलाकार इत्यादींच्या प्रेरणादायी कथा आणल्या जातील, ऑक्टोबर २०२० मध्ये गौर गोपाल दास या मासिकाची मुखपृष्ठ आहे आणि हे खूप प्रेरणादायक असेल. प्रत्येक वयोगटासाठी मासिक.
प्रत्येक आवृत्तीत जागतिक स्तरावर 12 प्रेरणादायक कथा असतील, अलीकडेच, मायक्रेल इंकचे संस्थापक रे झिन देखील प्रेरणादायक कथेत होते ज्यामुळे बर्‍याच वाचकांना प्रेरणा मिळाली. मायपेनसिल्डोटकॉम एक आदरणीय आणि मौल्यवान ब्रँड तयार करण्याचे लक्ष्य ठेवते ज्यावर वाचकांवर वाचण्याचा विश्वास आहे. नियतकालिक प्रत्येकास अपील करतो की ज्यांच्या मुलाखती घेऊ शकतात आणि जगाच्या नजरेसमोर येऊ शकतात अशा त्यांच्या प्रसिद्ध आणि ज्ञात लोकांची नावे नामित करा. ते Business@mypencildotcom.in वर ईमेल करू शकतात आधी माहिती व्यवस्थापकीय यांच्या कडून देण्यात आली आहे.
अ‍ॅमेझॉन आणि मायपेन्सील्डोटकॉमच्या अधिकृत वेबसाइटवर हे मासिक २००++ देशांमध्ये उपलब्ध असेल. वेबसाइट URL ही www.mypencildotcom.in आहे
माध्यमांशी बोलताना, फाउंडर प्रसून यांनी MYPENCILDOTCOM हे नाव ठेवण्यामागील कल्पना स्पष्ट केली. ते स्पष्ट करतात की पेन्सिलद्वारे कागदावर येणार्‍या प्रत्येक व्यक्तीचे हे स्वप्न आहे, नवीन पिढी जिथे हे डिजिटल जग आहे तेथे डॉटकॉम एक ट्रेंडी संयोजन बनवते जे जगभरात एक वेगळे नाव आहे. या मासिकाने अभिनेत्री प्रीती झांजियानी, मधुरा नाईक, केट शर्मा, रिया सेन, वरुणसिंग भाटी, रे झिन, गुंजन आरस, गौर गोपाल दास, सोनिया कुलकर्णी, अंजली त्रिपाठी, अंजली कसले, फ्लोरा सैनी, कथरीना पीटर्स अशा 30 व्यक्तींची मुलाखत घेतली होती. (न्यूझीलँड), रे झिन (यूएसए), अमी कुलश्रेष्ठ (बाल मॉडेल), अलेना सिद्दीकी (पॉवरलिफ्टर) सेजल शर्मा इत्यादी वेबसाइट प्लॅटफॉर्मवर आहेत. तीच मुलाखत एका मासिकाच्या रूपात अनुवादित झाली. नुकताच सुरू झालेला हा प्रवास आहे, म्हणून संस्थापक प्रसून कुलश्रेष्ठ यांनी या योजना, दृष्टी आणि महत्वाकांक्षा या संक्षिप्त पत्रकार परिषदेत माध्यमांना सांगितले. नियतकालिक इतके प्रसिद्ध झाले की www.propman.in ने ऑक्टोबर ते डिसेंबर २०२० या मासिकाचे प्रायोजकत्व घेतले आहे. मासिक पेनसिल्डोटकॉम मासिक, मासिका के.ए. चस्का हे मासिकाचे सर्वात मनोरंजक स्लोगन आहे.

Spread the love

मुख्य संपादक

आस्था टाईम्स हे परखड व वास्तववादी, पुरोगामी विचार मांडणारे मराठी वर्तमान पत्र आहे. प्रिंट मीडिया, टीव्ही मिडीया, आता डिजिटल मीडियाचे महत्व प्रचंड वाढले आहे. आम्ही आस्था टाईम्स न्यूज पोर्टलच्या माध्यमातून सामान्य जनतेचा आवाज प्रिंट मीडिया व डिजिटल मीडिया च्या माध्यमातून वाचकांपर्यंत पोहचविण्याचा प्रयत्न करीत असतो. तसेच देश-विदेशा मधील सामाजिक, राजकीय, क्रीडा, आरोग्य, अध्यात्मिक, शेती व उद्योग, व्यक्तिविशेष अशा अनेक विषयांवर लेख, व बातम्या पोहोचविण्याचा प्रयत्न आस्था टाईम्स न्यूज पोर्टलच्या माध्यमातून करीत आहे. पोर्टल वर प्रसिद्ध होणाऱ्या बातमीशी संपादक मंडळ सहमत असेलच असे नाही. अनावधानाने काही वाद निर्माण झाल्यास तो फलटण न्यायालया अंतर्गत मान्य राहील. आपले लेख, साहित्य व जाहिरात यासाठी अधिकृत प्रतिनिधी, संपादक यांना संपर्क करावा. अधिकृत वेबसाइट https://asthatimes.in संपर्क - 9922392946 8605376793

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!
Close
Close