ब्रेकिंग

सावधान: सातारा जिल्ह्यात कोरोना वाढतोय; तब्बल आज २८९ रुग्ण आढळले

फलटण प्रतिनिधी- सातारा जिल्ह्यात जाहीर करण्यात आलेल्या अहवालानुसार 289 नागरिकांचे अहवाल कोरोना बाधित आढळून आले असल्याची माहिती जिल्हा आरोग्य अधिकारी सातारा, जिल्हा परिषद सातारा, यांनी दिली आहे.

जावली- १६, कराड – ४९, खंडाळा- १८, खटाव- ९,  कोरेगाव- १२, माण- ५, महाबळेश्वर- २५, पाटण- ९, फलटण- २५, सातारा- ८०, वाई- २४ व इतर- १७

Spread the love

मुख्य संपादक

आस्था टाईम्स हे परखड व वास्तववादी, पुरोगामी विचार मांडणारे मराठी वर्तमान पत्र आहे. प्रिंट मीडिया, टीव्ही मिडीया, आता डिजिटल मीडियाचे महत्व प्रचंड वाढले आहे. आम्ही आस्था टाईम्स न्यूज पोर्टलच्या माध्यमातून सामान्य जनतेचा आवाज प्रिंट मीडिया व डिजिटल मीडिया च्या माध्यमातून वाचकांपर्यंत पोहचविण्याचा प्रयत्न करीत असतो. तसेच देश-विदेशा मधील सामाजिक, राजकीय, क्रीडा, आरोग्य, अध्यात्मिक, शेती व उद्योग, व्यक्तिविशेष अशा अनेक विषयांवर लेख, व बातम्या पोहोचविण्याचा प्रयत्न आस्था टाईम्स न्यूज पोर्टलच्या माध्यमातून करीत आहे. पोर्टल वर प्रसिद्ध होणाऱ्या बातमीशी संपादक मंडळ सहमत असेलच असे नाही. अनावधानाने काही वाद निर्माण झाल्यास तो फलटण न्यायालया अंतर्गत मान्य राहील. आपले लेख, साहित्य व जाहिरात यासाठी अधिकृत प्रतिनिधी, संपादक यांना संपर्क करावा. अधिकृत वेबसाइट https://asthatimes.in संपर्क - 9922392946 8605376793

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!
Close
Close